Giới thiệu về bản thân
Chào mừng bạn đến với trang cá nhân của Nguyễn Phúc Hưng
0
0
0
0
0
0
0
2025-12-19 21:11:18
Bài giải
Số tiền được giảm giá là:
15 750 000*10%=1 575 000[đồng]
Giá bán của chiếc máy tính đó sau khi giảm là:
15 750 000-1 570 000=14 180 000[đồng]
Đáp số:14 180 000 đồng
2025-12-19 21:03:16
a,=7,21*[0,125*80]
=7,21*10
=72,1
b,=0,001*[7,3+92,7]
=0,001*100
=0,1
2025-12-19 20:54:47
=49,52
=303,47
=14,76
=7,2
2025-12-19 20:49:55
0,721
9,07
4,004
2025-10-14 20:44:50
hé lô các bro